Hãy đăng nhập để vào tham gia diễn đàn 9D-Class!!!
*Lưu ý: Bạn phải học lớp 9D hoặc là hoc sinh của trường Nguyễn Du thì mới được có cấp bậc rõ ràng trên diễn đàn!
Hãy đăng nhập để vào tham gia diễn đàn 9D-Class!!!
*Lưu ý: Bạn phải học lớp 9D hoặc là hoc sinh của trường Nguyễn Du thì mới được có cấp bậc rõ ràng trên diễn đàn!

You are not connected. Please login or register

Chia sẻ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

๖ۣۜHiển ๖ۣۜThiếu ๖ۣۜGia
๖ۣۜHiển ๖ۣۜThiếu ๖ۣۜGia

๖ۣۜHiển ๖ۣۜThiếu ๖ۣۜGia

Lớp phó toán

http://hienthieugia.blogspot.com

Bài gửiTiêu đề: Sinh nhật tsubasa_sc 14 tuổi (8/8/2012) Sinh nhật tsubasa_sc 14 tuổi (8/8/2012)  Subforum_read8/8/2012, 10:45 am1

Happy birthday 2 Happy birthday 2 Happy birthday 2 Happy birthday 2 Happy birthday 2
Happy birthday 1 Happy birthday 1 Happy birthday 1 Happy birthday 1 Happy birthday 1
Hôm nay ngày 8/8/2012 là sinh nhật của bạn[You must be registered and logged in to see this link.] (tên thật: Đỗ Ngọc Duy)
Tuy hôm nay đúng là sinh nhật gốc nhưng vì kẹt một số công việc nên [You must be registered and logged in to see this link.] đã hoãn lại sang ngày mai là ngày 9/8/2012 sẽ tổ chức vì vậy mình chưa cập nhật được thông tin!!!
Hoan hô!!! Hoan hô!!! Hoan hô!!! Hoan hô!!!

Hôm nay ngày 9/8/2012 là ngày tổ chức sinh nhật của thằng Duy như đã hứa ở trên giờ mình sẽ post ảnh cho mấy bạn thưởng thức! ( Vì ảnh khá nặng nên post hơi lâu vì vậy ảnh sẽ lên từ từ chứ ko lên 1 thể)

Ảnh:
[You must be registered and logged in to see this image.]

Được sửa bởi Hiển Thiếu Gia ngày 9/8/2012, 8:50 pm; sửa lần 8.

p.h_l0ve
p.h_l0ve

p.h_l0ve

Thư kí

Bài gửiTiêu đề: Re: Sinh nhật tsubasa_sc 14 tuổi (8/8/2012) Sinh nhật tsubasa_sc 14 tuổi (8/8/2012)  Subforum_read8/8/2012, 6:39 pm2

H.P.B.D Duy Ú nhé. Sn vui vẻ Happy birthday 1

tsubasa_sc
tsubasa_sc

tsubasa_sc

Lớp Phó Lý

Bài gửiTiêu đề: Re: Sinh nhật tsubasa_sc 14 tuổi (8/8/2012) Sinh nhật tsubasa_sc 14 tuổi (8/8/2012)  Subforum_read9/8/2012, 2:08 pm3

p.h_l0ve đã viết:H.P.B.D Duy Ú nhé. Sn vui vẻ Happy birthday 1
Cảm ơn nhé! Nhưng lần sau đừng gọi tui là Duy Ú nhé! Tui không thích âu!!!
:// :// :// ://

๖ۣۜHiển ๖ۣۜThiếu ๖ۣۜGia
๖ۣۜHiển ๖ۣۜThiếu ๖ۣۜGia

๖ۣۜHiển ๖ۣۜThiếu ๖ۣۜGia

Lớp phó toán

http://hienthieugia.blogspot.com

Bài gửiTiêu đề: Re: Sinh nhật tsubasa_sc 14 tuổi (8/8/2012) Sinh nhật tsubasa_sc 14 tuổi (8/8/2012)  Subforum_read10/8/2012, 4:54 pm4

Và đây là video tác phẩm từ những bức ảnh của sinh nhật!!!

Vì video HD khá nặng nên mình chưa post !
Mong các bạn thông cảm và xem tạm video SD!!!

Sponsored content

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sinh nhật tsubasa_sc 14 tuổi (8/8/2012) Sinh nhật tsubasa_sc 14 tuổi (8/8/2012)  Subforum_read5

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]